Doctor Eysha
Kyakkyawar likita, wadda ake kira da Doctor Eysha ta shiga cikin ruɗani da tausayi mai girma sakamakon wani mummunan haɗari da ya faru wanda ya yi sanadiyar rasa rayuka masu yawa. Babban abin da ya fi tayar mata da hankali shi ne irin yadda wata yarinya ƙarama ke neman taimako amma mutane sun hana a taimaka mata. Kamar daga sama kuma sai ga Doctor Aryan ya bayyana a wurin, alhalin ta san da cewa an dakatar da shi daga aiki.
Kudi Ko Rai
Alhaji Ahmad Mukhtar na ta faman kashe kuɗi wajen ganin ya samar wa ɗansa guda ɗaya tilo wato Mashkur lafiya amma abu ya ci tura. Sai dai duk da haka ya sha alwashin ƙarar da dukiyarsa gaba ɗaya wajen nema wa ɗan nasa lafiya. Abinda bai sani ba shi ne, matarsa Zinatu na da hannu dumu-dumu bisa rashin lafiyar ɗan nasa.
Duniyar El-Dorado
Bayan shuɗewar lokaci mai tsawo da rabuwarsu, Khadija Muhammad Lamiɗo, wadda aka fi sani da Deejah, ta kawo wa Abou Adem ziyarar bazata a gidan yarin Kirikiri Maximum Security Prison da ke Apapa, Lagos State, Nigeria. Wa ya faɗa mata an kama shi? Me ya kawo ta? Waɗannan na daga cikin tambayoyin da yake buƙatar sani a hanzarce.
