Skip to content

Shiri mai martaba ke yi sosai babu kama hannun yaro, bikin shalelensa Aliyu haydar ne kawai ya sa gaba yanzu baki ɗaya masarautar Jordhan ta ɗauka, Gobe juma'a da misalin ƙarfe biyu ake ɗaura masa aure.

Tafe yake cikin izza da ƙasaita ƙarasowa, ɓangarensa ya yi, da sauri guards suka shiga gaida shi, cikin hanzari suka matsa mishi hanya ya shiga. Zaune ya tarar da Aaliya ta ƙura wa Tv ido, amma gaba ɗaya ta tafi duniyar tunani. harɗe hannayensa ya yi a ƙirji yana kallonta, fuskarta ta yi fayau jikinsa duk ya yi sanyi gaba ɗaya bata. . .

This is a free series. You just need to login to read.

Drop a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page.